gaba-1

Products

Farashi na Musamman don Na'urar Zana Laser na Glorystar don Bankin Wuta

Takaitaccen Bayani:

Samfurin Siyar da Mafi Girma:Mafi kyawun samfurin siyarwa kusan 500 tun daga 2018.

Ƙura da Fasa Ruwa Kare:Ƙirar murfin ƙura na iya hana ƙura da zubar da ruwa shiga cikin ramin.

7 inch nuni:M 7inch LED Nuni tare da gina-in talla buga tsarin.

Dakatar da UniformTMRamummuka:Dakatar da Uniform keɓaɓɓen RelinkTMfasahar slot an ƙera ta don haɓaka bankin wutar lantarki a hankali cikin sauri iri ɗaya, mafi kyawun ƙwarewar mai amfani.

Kariyar Tsaro da yawa:Cikakken tsarin kariyar aminci ya haɗa da kariyar gajeriyar kewayawa, kariyar ESD, ikon iyakance halin yanzu don kowane ramin, kariyar bankin wutar lantarki, kariya ta sata, da ƙari.

Babban Karamin Girman:da bango a cikin ƙaramin kusurwa ɗaya, ajiye sarari.

Sauƙin Kulawa:Zane-zane na zamani bisa tsarin gine-ginen ramin mai zaman kansa don sauƙin shigarwa da kulawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Don haɓaka shirin gudanarwa akai-akai ta hanyar nagarta daga ka'idar "Gaskiya, addini mai kyau da inganci shine tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar jigon samfuran da aka haɗa a duniya, kuma koyaushe muna samar da sabbin kayayyaki don gamsar da kira ga masu siyayya. don Farashi na Musamman don Injin Laser na Glorystar Laser don Bankin Wuta, Mu ne kuma masana'antar OEM da aka nada don shahararrun samfuran samfuran duniya da yawa.Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin shawarwari da haɗin kai.
Don haɓaka shirin gudanarwa akai-akai ta hanyar nagarta daga ka'idar "Gaskiya, addini mai kyau da inganci shine tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar jigon samfuran haɗin gwiwa a duniya, kuma koyaushe muna samar da sabbin kayayyaki don gamsar da kira ga masu siyayya. dominChina Fiber Laser Marking Machine da Metal Laser Engraving Machine, Dagewa kan ingantaccen tsarin kula da layin tsarawa da mai ba da jagora, mun yanke shawarar bayar da masu siyayyar mu ta amfani da siyan matakin farko kuma nan da nan bayan ƙwarewar aiki na mai ba da sabis.Kiyaye alaƙar da ke da amfani tare da abubuwan da muke fatan za su kasance, har yanzu muna ƙirƙira jerin samfuran mu lokaci mai yawa don saduwa da sabbin abubuwan buƙatu kuma mu tsaya kan sabon yanayin wannan kasuwancin a Ahmedabad.Muna shirye don fuskantar matsalolin da kuma yin canji don fahimtar yawancin yuwuwar kasuwancin duniya.

Takaddun bayanai

Samfura Saukewa: CS-S08
Nauyi 3.25KG
Girma 216mm(W)*257mm(H)*190mm(D)
Murfin kura Support, yadda ya kamata hana ƙura da fantsama ruwa daga shiga tashar.
Matsakaicin Ramin 8 ramuka
Cibiyar sadarwa 4G/3G/2G
Sabuntawar OTA Taimako
Allon LCD 7inch IPS allo, ƙuduri rabo800*600
Tsarin Talla Mai Nisa Goyi bayan tsarin buga talla na nesa na 4G+WiFi
Adafta 110 ~ 240V 50 ~ 60 Hz AC, DC 5V8A
Ma'aunin fitarwa 5V2A max guda ɗaya
Ƙarfin Ƙarfi 40W
Ƙarfin jiran aiki (24h) 0.12KWh
Matsakaicin Ƙarfi(24h) 0.25KWh
Kariyar Tsaro Short Circuit Kariya, OVP, OCP, OTP, Sarrafa zafin jiki
Yanayin zafin aiki 0 ℃ 45 ℃
Takaddun shaida CE/RoHS/FCC/RCM/KC/PSE

Bayanin Keɓancewa:
Lambar QR: Hasken baya na LED
LOGO na musamman: Tallafi
Muryar cikin gida: Sinanci, Ingilishi, Koriya, Jafananci, Italiyanci, Faransanci, Jamusanci, Sifen
Kebul na cajin gaggawa na waje

Don haɓaka shirin gudanarwa akai-akai ta hanyar nagarta daga ka'idar "Gaskiya, addini mai kyau da inganci shine tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar jigon samfuran da aka haɗa a duniya, kuma koyaushe muna samar da sabbin kayayyaki don gamsar da kira ga masu siyayya. don Farashi na Musamman don Injin Laser na Glorystar Laser don Bankin Wuta, Mu ne kuma masana'antar OEM da aka nada don shahararrun samfuran samfuran duniya da yawa.Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin shawarwari da haɗin kai.
Farashi na musamman donChina Fiber Laser Marking Machine da Metal Laser Engraving Machine, Dagewa kan ingantaccen tsarin kula da layin tsarawa da mai ba da jagora, mun yanke shawarar bayar da masu siyayyar mu ta amfani da siyan matakin farko kuma nan da nan bayan ƙwarewar aiki na mai ba da sabis.Kiyaye alaƙar da ke da amfani tare da abubuwan da muke fatan za su kasance, har yanzu muna ƙirƙira jerin samfuran mu lokaci mai yawa don saduwa da sabbin abubuwan buƙatu kuma mu tsaya kan sabon yanayin wannan kasuwancin a Ahmedabad.Muna shirye don fuskantar matsalolin da kuma yin canji don fahimtar yawancin yuwuwar kasuwancin duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana